Chào mừng bạn đến với Megacam - giải pháp hệ thống an ninh tốt nhất cho bạn

Bộ chuyển đổi video 2 kênh 720p/960p

Bộ chuyển đổi video 2 kênh 720p/960p

1.400.000₫

Tình trạng: Còn hàng

Chức năng bộ chuyển Video sang quang GSH-2VCVI-S Nhỏ gọn có thể đặt gắn trong tủ, treo tường.. Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông giá cho thiết bị Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode / Multi-mode kết nối 2 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng) Bước sóng : 1310/1550...
0916 906 898

Chức năng bộ chuyển Video sang quang GSH-2VCVI-S

  • Nhỏ gọn có thể đặt gắn trong tủ, treo tường..
  • Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông giá cho thiết bị
  • Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode / Multi-mode
  • kết nối 2 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km
  • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng)
  • Bước sóng : 1310/1550 nm
  • Hỗ trợ chức năng Plug and Play " Cắm là chạy" có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình
  • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
  • Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 12V1A, 2A Thông dụng dễ thay thế