Chào mừng bạn đến với Megacam - giải pháp hệ thống an ninh tốt nhất cho bạn

Bộ chuyển đổi Video Quang 8 Kênh camera CVI/TVI/AHD 960P

Bộ chuyển đổi Video Quang 8 Kênh camera CVI/TVI/AHD 960P

4.900.000₫

Tình trạng: Còn hàng

Bộ chuyển đổi Quang 8 kênh 720/960P cho Camera AHD/CVI/TVI Thiết bị kết nối truyền tín hiệu quang cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI với khoảng cách đạt 20km. Bộ chuyển đổi Quang 8 kênh cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD cho các loại camera có độ phân giải từ 1.0 đến 1.3 Megapixel Bộ chuyển đổi Q uang video 8 kênh cho camera AHD / HD-CVI/ HD-TVI Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách...
0916 906 898

Bộ chuyển đổi Quang 8 kênh 720/960P cho Camera AHD/CVI/TVI

  • Thiết bị kết nối truyền tín hiệu quang cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI với khoảng cách đạt 20km.
  • Bộ chuyển đổi Quang 8 kênh cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD cho các loại camera có độ phân giải từ 1.0 đến 1.3 Megapixel
  • Bộ chuyển đổi Quang video 8 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
  • Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0- 20KM Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.
  • Chuyển đổi quang camera AHD/CVI/ TVI thông qua cáp quang
  • Bộ chuyển Video sang quang GSH-8VCVI-S
  • Được thiết kế nhỏ gọn có thể đặt gắn trong tủ, treo tường..
  • Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông giá cho thiết bị
  • Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode / Multi-mode
  • kết nối 8 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km
  • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng)
  • Bước sóng : 1310/1550 nm
  • Hỗ trợ chức năng Plug and Play " Cắm là chạy" có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình
  • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
  • Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 12V1A, 2A Thông dụng dễ thay thế.
  • Sản phẩm bảo hành : 12 tháng theo tiêu chuẩn.