Chào mừng bạn đến với Megacam - giải pháp hệ thống an ninh tốt nhất cho bạn

Converter Netlink HTB 3100 Single-mode 25 km bộ gồm 2 chiếc AB

Converter Netlink HTB 3100 Single-mode 25 km bộ gồm 2 chiếc AB

850.000₫

Tình trạng: Còn hàng

Thông tin sản phẩm Convert quan NetLink HTB-3100 AB Loại kết nối cáp quang 1 sợi, NETLINK HTB-3100AB Single-Mode 25KM 10/100M Nguồn điện : 5V 1A Sử dụng 1 sợi kết nối khoảng cách 25Km Convert quang 1core netlink Ứng Dụng: Được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa. Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh " Fast connect" Chi tiết...
0916 906 898

Convert quan NetLink HTB-3100 AB

  •  Loại kết nối cáp quang 1 sợi, NETLINK HTB-3100AB
  • Single-Mode 25KM
  • 10/100M
  •  Nguồn điện : 5V 1A
  • Sử dụng 1 sợi kết nối khoảng cách 25Km
  • Convert quang 1core netlink
  • Ứng Dụng: 
  • Được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa.
  • Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh " Fast connect"
     

    NET-LINK HTB-3100  sản phẩm đơn mode sợi thu phát có thể tiết kiệm một nửa sợi dữ liệu trên một sợi duy nhất 10 / 100M nhận và truyền tải tốc độ,

  • Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn 
  • Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps
  • chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa 
  • cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện 
  • giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động 
  • chức năng giao diện RJ45 với chuyển đổi nhanh chóng 
  • chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick
  • Kiểu sợi quang Single-mode 
  • giao diện quang loại SC 
  • bước sóng quang 1310nm 1550nm 
  • truyền khoảng cách 25 km 
  • năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm 
  • tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm 
  • nhạy -34,0 dBm 
  • cáp quang liên kết mất 15,0 dBm