Chào mừng bạn đến với Megacam - giải pháp hệ thống an ninh tốt nhất cho bạn

Phụ kiện quang

Dây nhảy đơn sợi FC-SC

50.000₫
Dây nhảy đơn sợi FC-SC Singlemode, chiều dài 3m,1 đầu vuông SC, 1 đầu tròn FC Dùng đấu nối các bộ convert quang video
Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang SC/PC - SC/PC

50.000₫
Đặc điểm kỹ thuật: Đầu nối phải: SC/UPC , loại sợi tùy chọn Singlemode , MM 50/125, MM 62.5/125um Đầu nối trái: SC/UPC , sợi Singlemode ,...
Chi tiết sản phẩm

Hộp phối quang ODF 4 FO

210.000₫
Giới thiệu sản phẩm Hộp phối quang treo tường là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối...
Chi tiết sản phẩm

Kìm tách vỏ cáp quang

420.000₫
Kìm tách vỏ cáp quang FTTH là sản phẩm dùng để tách lớp vỏ nhựa bên ngoài của cáp quang FTTH 1FO, 2FO để lấy sợi quang. Sản phẩm được thiết kế chính xác để cắt và tách lớp...
Chi tiết sản phẩm

Máy đo công suất cáp quang RY3200A

1.500.000₫
RY3200A là một thiết bị nhỏ gọn, có tính chính xác cao. 1. Máy đo công suất cáp quang: - Do tín hiệu thu phát cáp quang - Tín...
Chi tiết sản phẩm

Dao cắt sợi quang FC-6S

1.750.000₫
Bộ cắt sợi cáp quang FC-6S của Sumitomo là sự kết hợp độc đáo của phương án thiết kế một sản phẩm chất lượng tương thích với việc thi công công trường, và chất lượng mặt cắt...
Chi tiết sản phẩm

Bút test sợi quang HT-1 (Máy đo thử lỗi cáp quang dạng bút)

750.000₫
THÔNG TIN SẢN PHẨM: Bút test sợi quang HT-1 (hay còn gọi là bút soi quang , đèn soi cáp quang ,…) là dụng cụ phát hiện lỗi và đo thông sợi quang ...
Chi tiết sản phẩm

Kìm tuốt sợi quang CFS2

450.000₫
Kìm tuốt sợi quang CFS-2, là sản phẩm thiết kế với 02 lỗ cơ bản, 01 lỗ tách sợi 250um, 01 lỗ tách sợi 3mm, với độ thiết kế chính xac cao, sản phẩm không...
Chi tiết sản phẩm

Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC

40.000₫
Đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC Là sản phầm dùng để thi công đấu nối cáp quang thuê bao đệm chặt tại đầu cuối khách hàng với thời gian thi công chỉ 03 phút, suy hao tiếp...
Chi tiết sản phẩm